Citadela Pro 5.0.3 - en to th translation catalogue (553 entries)

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin and PHP incompatiblity
th: ปลั๊กอิน %s และความเข้ากันไม่ได้ของ PHP

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin and WordPress incompatiblity
th: ปลั๊กอิน %s และความเข้ากันไม่ได้ของ WordPress

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin has beed deactivated
th: ปลั๊กอิน %s ถูกปิดการใช้งาน

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin incompatibility
th: ความเข้ากันไม่ได้ของปลั๊กอิน %s

note: translators: %s - list of required plugins
en: (You can download them from your AitThemes account)
th: (คุณสามารถดาวน์โหลดได้จากบัญชี AitThemes ของคุณ)

en: 100% horizontal
th: แนวนอน 100%

en: 100% vertical
th: แนวตั้ง 100%

en: Accept
th: ยอมรับ

en: Add empty space between blocks that will look differently on desktop and on mobile devices.
th: เพิ่มช่องว่างระหว่างบล็อกที่จะดูแตกต่างออกไปบนเดสก์ท็อปและอุปกรณ์มือถือ

en: Additional text
th: ข้อความเพิ่มเติม

en: Additional text displayed with the field. It can contain HTML formatting such as urls to link to your terms or privacy policy.
th: ข้อความเพิ่มเติมที่แสดงพร้อมกับฟิลด์ อาจมีการจัดรูปแบบ HTML เช่น URL เพื่อลิงก์ไปยังข้อกำหนดหรือนโยบายความเป็นส่วนตัวของคุณ

[ctx: settings]
en: Advanced
th: ขั้นสูง

en: Advanced settings
th: ตั้งค่าขั้นสูง

en: Align Text Center
th: จัดศูนย์ข้อความ

en: Align Text Left
th: จัดข้อความชิดซ้าย

en: Align Text Right
th: จัดข้อความชิดขวา

en: Align logo section to the left side
th: จัดส่วนโลโก้ให้ชิดด้านซ้าย

en: All
th: ทั้งหมด

en: All Special Pages
th: หน้าพิเศษทั้งหมด

note: translators: %s plugin's name
en: All blocks were moved to %s plugin.
th: บล็อกทั้งหมดถูกย้ายไปยังปลั๊กอิน %s

en: Allows you to easily add company services to your website.
th: ให้คุณเพิ่มบริการของบริษัทลงในเว็บไซต์ของคุณได้อย่างง่ายดาย

en: Allows you to insert text with custom settings and font.
th: ให้คุณแทรกข้อความด้วยการตั้งค่าและแบบอักษรที่กำหนดเอง

en: Allows you to put page title anywhere you like. For example after header image.
th: ให้คุณใส่ชื่อหน้าได้ทุกที่ที่คุณต้องการ เช่น หลังภาพส่วนหัว

en: Announcements Bar
th: แถบประกาศ

en: Announcements bar
th: แถบประกาศ

en: Announcements bar allows you to present any important announcements on the top of all your pages.
th: แถบประกาศช่วยให้คุณสามารถนำเสนอประกาศที่สำคัญที่ด้านบนของทุกหน้าของคุณ

en: Announcements bar is displayed after selected date and time.
th: แถบประกาศจะปรากฏขึ้นหลังจากวันที่และเวลาที่เลือก

en: Announcements bar is displayed until selected date and time.
th: แถบประกาศจะแสดงจนถึงวันที่และเวลาที่เลือก

en: Anonymize IP address of your website visitors.
th: ปิดบังที่อยู่ IP ของผู้เยี่ยมชมเว็บไซต์ของคุณ

en: Appearance
th: รูปร่าง

en: Appearance settings for your website
th: การตั้งค่าลักษณะที่ปรากฏสำหรับเว็บไซต์ของคุณ

en: Applied for Simple type of Announcements bar.
th: ใช้สำหรับแถบประกาศประเภทง่าย

en: Ascending
th: จากน้อยไปมาก

en: Author biographical info
th: ข้อมูลชีวประวัติผู้แต่ง

en: Author name
th: ชื่อผู้แต่ง

en: Availability of selected style depends on selected font for titles.
th: ความพร้อมใช้งานของสไตล์ที่เลือกขึ้นอยู่กับแบบอักษรที่เลือกสำหรับชื่อเรื่อง

en: Available range
th: ช่วงที่มีจำหน่าย

en: Background Image Overlay
th: ภาพพื้นหลังซ้อนทับ

en: Background Settings
th: การตั้งค่าพื้นหลัง

en: Background color
th: สีพื้นหลัง

en: Background color type
th: ประเภทสีพื้นหลัง

en: Background gradient
th: พื้นหลังไล่ระดับ

en: Background image
th: ภาพพื้นหลัง

en: Background image repeat
th: ทำซ้ำภาพพื้นหลัง

en: Background image size
th: ขนาดภาพพื้นหลัง

en: Background position
th: ตำแหน่งเบื้องหลัง

en: Background settings for your website header
th: การตั้งค่าพื้นหลังสำหรับส่วนหัวของเว็บไซต์ของคุณ

en: Bar Background color
th: สีพื้นหลังของแถบ

en: Black
th: สีดำ

en: Blog Page
th: หน้าบล็อก

en: Blog Posts
th: บล็อกโพสต์

en: Blur radius
th: รัศมีความเบลอ

en: Bold
th: ตัวหนา

en: Bold (700)
th: ตัวหนา (700)

en: Border Settings
th: การตั้งค่าเส้นขอบ

en: Border color
th: สีขอบ

en: Border radius
th: รัศมีชายแดน

en: Border radius options
th: ตัวเลือกรัศมีเส้นขอบ

en: Border width
th: ความกว้างของเส้นขอบ

en: Borders color
th: เส้นขอบสี

en: Borders width
th: ความกว้างของเส้นขอบ

en: Bottom
th: ล่าง

[ctx: position]
en: Bottom
th: ล่าง

en: Bottom Left
th: ล่างซ้าย

en: Bottom Right
th: ล่างขวา

en: Box layout
th: แบบกล่อง

en: Box width
th: ความกว้างของกล่อง

en: Burger menu only
th: เมนูเบอร์เกอร์เท่านั้น

en: Button Background color
th: ปุ่มสีพื้นหลัง

en: Button URL
th: URL ปุ่ม

en: Button background
th: พื้นหลังปุ่ม

en: Button link
th: ลิงค์ปุ่ม

en: Button settings
th: การตั้งค่าปุ่ม

en: Button text
th: ข้อความปุ่ม

en: Buttons Border Radius
th: รัศมีเส้นขอบของปุ่ม

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Carousel autoplay enabled
th: เปิดใช้งานการเล่นอัตโนมัติแบบหมุน

en: Carousel loop mode enabled
th: เปิดใช้งานโหมดวงล้อหมุน

en: Categories
th: หมวดหมู่

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Category description
th: คำอธิบายหมวดหมู่

en: Category title
th: ชื่อหมวดหมู่

en: Category:
th: หมวดหมู่:

en: Center
th: ศูนย์กลาง

[ctx: header layout]
en: Center
th: ศูนย์กลาง

en: Change HTML tag
th: เปลี่ยนแท็ก HTML

en: Change icon
th: เปลี่ยนไอคอน

en: Change image
th: เปลี่ยนภาพ

en: Change image for desktop resolution
th: เปลี่ยนรูปภาพสำหรับความละเอียดเดสก์ท็อป

en: Change image for mobile resolution
th: เปลี่ยนภาพความละเอียดมือถือ

en: Citadela - Special Pages
th: Citadela - หน้าพิเศษ

en: Citadela Content Settings
th: การตั้งค่าเนื้อหา Citadela

en: Citadela Half Layout Settings
th: การตั้งค่า Citadela Half Layout

en: Citadela Header Settings
th: การตั้งค่าส่วนหัวของ Citadela

en: Citadela Posts Blocks
th: บล็อกโพสต์ Citadela

en: Citadela Service Block image size
th: ขนาดภาพ Citadela Service Block

en: Citadela Special Pages
th: Citadela หน้าพิเศษ

[ctx: header layout]
en: Classic
th: คลาสสิค

[ctx: theme layout]
en: Classic
th: คลาสสิค

en: Clear
th: ชัดเจน

en: Cluster
th: กลุ่ม

en: Cluster Block
th: บล็อกคลัสเตอร์

en: Collapse menu to button
th: ยุบเมนูไปที่ปุ่ม

en: Collapsible footer widgets options
th: ตัวเลือกวิดเจ็ตส่วนท้ายที่ยุบได้

en: Color settings
th: การตั้งค่าสี

en: Colors
th: สี

en: Comment author name will not be linked to url inserted in Website field
th: ชื่อผู้เขียนความคิดเห็นจะไม่ถูกเชื่อมโยงกับ url ที่แทรกลงในช่องเว็บไซต์

en: Comment text field
th: ช่องข้อความแสดงความคิดเห็น

en: Comments Extension can be used to add help text to every single input in WordPress Comment form.
th: ส่วนขยายความคิดเห็นสามารถใช้เพื่อเพิ่มข้อความช่วยเหลือในทุกอินพุตในแบบฟอร์มความคิดเห็นของ WordPress

en: Comments extension
th: ส่วนขยายความคิดเห็น

en: Comments links settings
th: การตั้งค่าลิงก์ความคิดเห็น

en: Confirm
th: ยืนยัน

en: Contain
th: บรรจุ

en: Content
th: เนื้อหา

en: Content size
th: ขนาดเนื้อหา

en: Content size width
th: ขนาดเนื้อหากว้าง

en: Content width
th: ความกว้างของเนื้อหา

en: Content width sizes
th: ขนาดความกว้างของเนื้อหา

en: Cookies expiration
th: คุกกี้หมดอายุ

en: Cover
th: ปิดบัง

[ctx: label for css property "cover": image in background cover entire place]
en: Cover
th: ปิดบัง

en: Cover column height
th: ความสูงของคอลัมน์ครอบคลุม

en: Current block view
th: มุมมองบล็อกปัจจุบัน

en: Current page title
th: ชื่อหน้าปัจจุบัน

en: Custom Header is enabled. Following options may not have effect for this page.
th: เปิดใช้งานส่วนหัวที่กำหนดเองแล้ว ตัวเลือกต่อไปนี้อาจไม่มีผลกับหน้านี้

en: Custom Header with Custom Logo is enabled for this page. Change of logo image may not be visible in preview.
th: ส่วนหัวที่กำหนดเองพร้อมโลโก้ที่กำหนดเองเปิดใช้งานสำหรับหน้านี้ การเปลี่ยนแปลงของภาพโลโก้อาจไม่ปรากฏในการแสดงตัวอย่าง

en: Custom Page Title
th: ชื่อหน้าแบบกำหนดเอง

en: Custom codes
th: รหัสที่กำหนดเอง

en: Custom image
th: ภาพที่กำหนดเอง

en: Custom logo
th: โลโก้ที่กำหนดเอง

en: Custom logo image
th: ภาพโลโก้ที่กำหนดเอง

en: Customize colors
th: ปรับแต่งสี

en: Customized options for mobile screen width.
th: ตัวเลือกที่กำหนดเองสำหรับความกว้างของหน้าจอมือถือ

en: Date
th: วันที่

en: Date color
th: วันที่สี

en: Date from
th: วันที่จาก

en: Date to
th: วันที่ถึง

en: Day hours color
th: วันชั่วโมงสี

en: Day title color
th: สีของชื่อวัน

en: Days without defined time will be hidden.
th: วันที่ไม่มีกำหนดเวลาจะถูกซ่อนไว้

en: Decoration Color
th: ตกแต่งสี

en: Decoration color
th: ตกแต่งสี

en: Default
th: ค่าเริ่มต้น

[ctx: theme design]
en: Default
th: ค่าเริ่มต้น

[ctx: default size of image in background]
en: Default size
th: ขนาดเริ่มต้น

en: Define border radius for different parts of design.
th: กำหนดรัศมีเส้นขอบสำหรับส่วนต่างๆ ของการออกแบบ

en: Delete row
th: ลบแถว

en: Descending
th: จากมากไปน้อย

en: Design Options
th: ตัวเลือกการออกแบบ

en: Desktop
th: เดสก์ทอป

en: Desktop settings
th: การตั้งค่าเดสก์ท็อป

en: Desktop size
th: ขนาดเดสก์ท็อป

en: Disable author name link
th: ปิดการใช้งานลิงค์ชื่อผู้เขียน

en: Disable default margins
th: ปิดการใช้งานระยะขอบเริ่มต้น

en: Disable editor comment links
th: ปิดใช้งานลิงก์ความคิดเห็นของบรรณาธิการ

en: Disable featured table
th: ปิดการใช้งานตารางเด่น

en: Disable guest comment links
th: ปิดการใช้งานลิงก์ความคิดเห็นของแขก

en: Disable image
th: ปิดการใช้งานภาพ

en: Disable import/export
th: ปิดการนำเข้า/ส่งออก

en: Disable link to featured image in blog post
th: ปิดใช้งานลิงก์ไปยังรูปภาพเด่นในบล็อกโพสต์

en: Disable non-editor comment links
th: ปิดใช้งานลิงก์ความคิดเห็นที่ไม่ใช่บรรณาธิการ

en: Disable separator
th: ปิดการใช้งานตัวคั่น

en: Display product, service or packages offers in the table. Set the best deal, show discounted price and write important features for comparison.
th: แสดงข้อเสนอผลิตภัณฑ์ บริการ หรือแพ็คเกจในตาราง กำหนดข้อเสนอที่ดีที่สุด แสดงราคาส่วนลด และเขียนคุณสมบัติที่สำคัญสำหรับการเปรียบเทียบ

en: Displays list of posts based on filters. For example posts only from specific category.
th: แสดงรายการโพสต์ตามตัวกรอง เช่น โพสต์เฉพาะบางหมวดเท่านั้น

en: Displays paginated list of posts on WordPress Blog page.
th: แสดงรายการโพสต์ที่มีการแบ่งหน้าบนหน้าบล็อก WordPress

en: Do not use float numbers, please.
th: กรุณาอย่าใช้เลขทศนิยม

en: Downloading&#8230;
th: กำลังดาวน์โหลด…

en: Drop Layout package here
th: วาง Layout package ที่นี่

note: translators: 1. Start html anchor tag, 2. End html anchor tag
en: Easily create and manage an events calendar with %1$sThe Events Calendar%2$s free plugin.
th: สร้างและจัดการปฏิทินกิจกรรมได้อย่างง่ายดายด้วยปลั๊กอินฟรี %1$sปฏิทินกิจกรรม%2$s

en: Edit Special Page
th: แก้ไขหน้าพิเศษ

en: Edit or update the image
th: แก้ไขหรืออัปเดตรูปภาพ

en: Email field
th: ช่องอีเมล

en: Enable
th: เปิดใช้งาน

en: Enable collapsible footer wigets area
th: เปิดใช้งานพื้นที่ส่วนท้ายที่ยุบได้

en: Enable featured table
th: เปิดใช้งานตารางเด่น

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: Events
th: เหตุการณ์

en: Expiration of saved cookies in days.
th: การหมดอายุของคุกกี้ที่บันทึกไว้ในไม่กี่วัน

note: translators: %s site name
en: Export %s Layout
th: ส่งออก %s เค้าโครง

en: Extra Bold (900)
th: ตัวหนาพิเศษ (900)

en: Extra-bold
th: กล้าหาญเป็นพิเศษ

en: Extra-light
th: เบาเป็นพิเศษ

en: Featured
th: จุดเด่น

en: Featured image link
th: ลิงค์รูปภาพเด่น

en: Field label
th: ป้ายชื่อสนาม

en: Filter special pages list
th: กรองรายการหน้าพิเศษ

en: Filters
th: ตัวกรอง

en: Fixed background image
th: แก้ไขภาพพื้นหลัง

en: Fixed image
th: แก้ไขภาพ

en: Font size
th: ขนาดตัวอักษร

en: Font size unit
th: หน่วยขนาดตัวอักษร

en: Footer Color
th: ส่วนท้ายสี

en: Footer code
th: รหัสส่วนท้าย

en: Forced inside space
th: บังคับภายในอวกาศ

en: Friday
th: วันศุกร์

en: From AitThemes:
th: จาก AitThemes:

note: translators: %s - list of required plugins
en: From AitThemes: %s
th: จาก AitThemes: %s

en: From WordPress.org:
th: จาก WordPress.org:

note: translators: %s - list of required plugins
en: From WordPress.org: %s
th: จาก WordPress.org: %s

en: Full Sticky header
th: หัวหนึบเต็มๆ

en: Full size
th: ขนาดเต็ม

en: Full size width
th: ความกว้างเต็มขนาด

en: Fullwidth
th: เต็มความกว้าง

en: Fullwidth header
th: ส่วนหัวแบบเต็ม

en: Fullwidth size
th: ขนาดเต็มความกว้าง

en: General Border Radius
th: รัศมีชายแดนทั่วไป

en: General Layout
th: รูปแบบทั่วไป

en: General options for desktop.
th: ตัวเลือกทั่วไปสำหรับเดสก์ท็อป

en: General settings
th: การตั้งค่าทั่วไป

en: Google Analytics tracking ID.
th: รหัสติดตาม Google Analytics

en: Google font
th: แบบอักษร Google

en: Gradient
th: ไล่โทนสี

en: Gradient degree
th: องศาไล่โทนสี

en: Gradient overlay
th: ซ้อนทับไล่โทนสี

en: Gradient under image, useful for .png images in background.
th: การไล่ระดับสีใต้รูปภาพ มีประโยชน์สำหรับรูปภาพ .png ในพื้นหลัง

en: HTML tag
th: แท็ก HTML

en: Half layout page
th: เลย์เอาต์ครึ่งหน้า

en: Header Background
th: พื้นหลังส่วนหัว

en: Header Color
th: สีส่วนหัว

en: Header Color Overlay
th: การวางซ้อนสีส่วนหัว

en: Header Image
th: รูปภาพส่วนหัว

en: Header Image Position
th: ตำแหน่งรูปภาพส่วนหัว

en: Header Image Repeat
th: ทำซ้ำรูปภาพส่วนหัว

en: Header Image Size
th: ขนาดรูปภาพส่วนหัว

en: Header Layout
th: เค้าโครงส่วนหัว

en: Header background
th: พื้นหลังส่วนหัว

en: Header code
th: รหัสส่วนหัว

en: Header text
th: ข้อความส่วนหัว

en: Height Settings
th: การตั้งค่าความสูง

en: Height unit
th: หน่วยความสูง

en: Hidden on desktop
th: ซ่อนไว้บนเดสก์ท็อป

en: Hidden on mobile
th: ซ่อนอยู่ในมือถือ

en: Hidden title in full sticky header on desktop
th: ชื่อเรื่องที่ซ่อนอยู่ในส่วนหัวที่ติดหนึบบนเดสก์ท็อป

en: Hidden title in full sticky header on mobile
th: ซ่อนหัวเรื่องไว้เต็มหัวในมือถือ

en: Hide Site title
th: ซ่อนชื่อเว็บไซต์

en: Hide button with link
th: ซ่อนปุ่มพร้อมลิงค์

en: Hide discount price
th: ซ่อนราคาส่วนลด

en: Hide empty days
th: ซ่อนวันที่ว่างเปล่า

en: Hide only on mobile
th: ซ่อนบนมือถือเท่านั้น

en: Hide site title
th: ซ่อนชื่อเว็บไซต์

en: Hide site title and tagline
th: ซ่อนชื่อเว็บไซต์และสโลแกน

en: Hide tagline only
th: ซ่อนสโลแกนเท่านั้น

en: Horizontal offset
th: ออฟเซ็ตแนวนอน

en: Icon color
th: ไอคอนสี

en: If enabled, sticky posts will be displayed on the top of listed posts.
th: หากเปิดใช้งาน โพสต์ติดหนึบจะแสดงที่ด้านบนของโพสต์ที่อยู่ในรายการ

en: Image
th: ภาพ

en: Image overlay color
th: สีภาพซ้อนทับ

en: Image position
th: ตำแหน่งภาพ

en: Image repeat
th: ภาพซ้ำ

en: Image size
th: ขนาดรูปภาพ

en: Images
th: รูปภาพ

en: Import Layout
th: นำเข้าเค้าโครง

en: Import and export layout settings pages will be disabled
th: หน้าการตั้งค่ารูปแบบการนำเข้าและส่งออกจะถูกปิดใช้งาน

en: Import done!
th: นำเข้าเสร็จแล้ว!

en: Import layout from file
th: นำเข้าเค้าโครงจากไฟล์

en: Import of Layout package will <strong>delete all your content</strong> - all Posts, Pages, Media, Tags and Categories.
th: การนำเข้าแพ็คเกจเลย์เอาต์จะ <strong>ลบเนื้อหาทั้งหมดของคุณ</strong> - โพสต์ เพจ สื่อ แท็กและหมวดหมู่ทั้งหมด

en: In "em" unit
th: ในหน่วย &quot;em&quot;

en: Infobar
th: แถบข้อมูล

en: Infobar can be used to display cookies notification on your website. It is displayed to all new visitors that come to your website. They can click on the button to hide it. Infobar is then hidden for number of days set it “Cookie expiration” field.
th: คุณสามารถใช้แถบข้อมูลเพื่อแสดงการแจ้งเตือนคุกกี้บนเว็บไซต์ของคุณได้ จะแสดงแก่ผู้เยี่ยมชมใหม่ทั้งหมดที่เข้ามายังเว็บไซต์ของคุณ พวกเขาสามารถคลิกที่ปุ่มเพื่อซ่อน แถบข้อมูลจะถูกซ่อนไว้เป็นจำนวนวันที่กำหนดเป็นฟิลด์ &quot;คุกกี้หมดอายุ&quot;

en: Insert URL for button. Leave empty to hide the button.
th: แทรก URL สำหรับปุ่ม เว้นว่างไว้เพื่อซ่อนปุ่ม

note: translators: 1. minimum number value
en: Insert number larger than %1$s, or leave empty for default value.
th: แทรกตัวเลขที่มากกว่า %1$s หรือเว้นว่างไว้สำหรับค่าเริ่มต้น

note: translators: 1. minimum number value
en: Insert number larger than %1$s.
th: หมายเลขแทรกที่มากกว่า %1$s

note: translators: 1. maximum number value
en: Insert number smaller than %1$s, or leave empty for default value.
th: แทรกตัวเลขที่น้อยกว่า %1$s หรือเว้นว่างไว้สำหรับค่าเริ่มต้น

note: translators: 1. maximum number value
en: Insert number smaller than %1$s.
th: แทรกตัวเลขที่น้อยกว่า %1$s

en: Insert row after
th: แทรกแถวหลัง

en: Insert text
th: แทรกข้อความ

en: Insert valid number, please.
th: กรุณาใส่หมายเลขที่ถูกต้อง

en: Insert your Google Analytics Tracking ID. Google Analytics tracking code will be added to your website.
th: ใส่รหัสติดตาม Google Analytics ของคุณ โค้ดติดตาม Google Analytics จะถูกเพิ่มในเว็บไซต์ของคุณ

en: Inset shadow
th: เงาแทรก

en: Install required plugins
th: ติดตั้งปลั๊กอินที่จำเป็น

en: Installing and activating plugins&#8230;
th: กำลังติดตั้งและเปิดใช้งานปลั๊กอิน...

en: It's not Citadela Layout package
th: ไม่ใช่แพ็คเกจ Citadela Layout

en: Item subtitle
th: คำบรรยายรายการ

en: Item title
th: ชื่อสินค้า

en: Large
th: ใหญ่

en: Large size
th: ขนาดใหญ่

en: Layout Exporter
th: ผู้ส่งออกเค้าโครง

en: Layout Exporter feature exports WordPress pages, posts and all Citadela options and settings. You can use Layout Exporter to create a Citadela layout that you can easily install to another Citadela website.
th: ฟีเจอร์ Layout Exporter จะส่งออกหน้า WordPress โพสต์ และตัวเลือกและการตั้งค่า Citadela ทั้งหมด คุณสามารถใช้ Layout Exporter เพื่อสร้างเค้าโครง Citadela ที่คุณสามารถติดตั้งในเว็บไซต์ Citadela อื่นได้อย่างง่ายดาย

en: Layout Importer needs to have the PHP ZIP extension installed. Please install it or contact your hosting provider.
th: Layout Importer จำเป็นต้องติดตั้งส่วนขยาย PHP ZIP โปรดติดตั้งหรือติดต่อผู้ให้บริการโฮสต์ของคุณ

en: Layout import/export settings
th: การตั้งค่าการนำเข้า/ส่งออกเค้าโครง

en: Layouts
th: เลย์เอาต์

en: Layouts import and export is disabled
th: การนำเข้าและส่งออกเค้าโครงถูกปิดใช้งาน

en: Left
th: ซ้าย

en: Left align logo
th: โลโก้จัดชิดซ้าย

en: Left side
th: ด้านซ้าย

en: Letter spacing
th: ระยะห่างระหว่างตัวอักษร

en: Light
th: แสงสว่าง

en: Light (100)
th: ไลท์ (100)

en: Line height
th: ความสูงของเส้น

en: Lines color
th: เส้นสี

en: Link
th: ลิงค์

en: List layout
th: เค้าโครงรายการ

en: Location
th: ที่ตั้ง

en: Location description
th: คำอธิบายสถานที่

en: Location title
th: ชื่อสถานที่

en: Location:
th: ที่ตั้ง:

en: Logo font size
th: ขนาดตัวอักษรโลโก้

en: Logo image in custom header.
th: ภาพโลโก้ในส่วนหัวที่กำหนดเอง

en: Logo image max width
th: ภาพโลโก้ความกว้างสูงสุด

en: Logo space max width
th: ความกว้างสูงสุดของพื้นที่โลโก้

en: Main Menu
th: เมนูหลัก

en: Medium
th: ปานกลาง

en: Medium size
th: ขนาดกลาง

en: Membership
th: สมาชิก

en: Menu button color
th: สีของปุ่มเมนู

en: Minimum value 1500px, leave empty for unlimited width.
th: ค่าขั้นต่ำ 1500px เว้นว่างไว้สำหรับความกว้างไม่จำกัด

en: Mininum height
th: ความสูงขั้นต่ำ

en: Mobile
th: มือถือ

en: Mobile Settings
th: การตั้งค่ามือถือ

en: Mobile settings
th: การตั้งค่ามือถือ

en: Mobile size
th: ขนาดมือถือ

en: Mobile width breakpoint
th: เบรกพอยต์ความกว้างมือถือ

[ctx: theme layout]
en: Modern
th: ทันสมัย

en: Monday
th: วันจันทร์

en: Move down
th: ย้ายลง

en: Move up
th: ขยับขึ้น

en: Name field
th: ช่องชื่อ

en: Next
th: ต่อไป

en: No Repeat
th: ไม่มีซ้ำ

en: No borders
th: ไม่มีพรมแดน

[ctx: label for css property "no-repeat": do not repeat image in background]
en: No repeat
th: ไม่ซ้ำ

en: No results found.
th: ไม่พบผลลัพธ์.

en: No special pages found.
th: ไม่พบหน้าพิเศษ

en: None
th: ไม่มี

en: Normal (400)
th: ปกติ (400)

en: Note: standard page title will be hidden.
th: หมายเหตุ: ชื่อหน้ามาตรฐานจะถูกซ่อนไว้

en: Number of items
th: จำนวนรายการ

en: OK
th: ตกลง

en: Oops! That page can't be found.
th: อ๊ะ! ไม่พบหน้านั้น

en: Open in new window
th: เปิดหน้าต่างใหม่

en: Open link in new tab
th: เปิดลิงก์ในแท็บใหม่

en: Opened footer wigets area
th: พื้นที่ส่วนวิกเปิดส่วนท้าย

en: Opening Hours
th: เวลาทำการ

en: Opening Hours settings
th: การตั้งค่าเวลาทำการ

en: Order Options
th: ตัวเลือกการสั่งซื้อ

en: Order by
th: สั่งโดย

en: Original
th: ต้นฉบับ

en: Overlay color
th: สีซ้อนทับ

en: Overlay gradient
th: การไล่ระดับสีทับซ้อน

en: Overlay opacity
th: ความทึบแสง

en: PHP ZIP extension not found
th: ไม่พบส่วนขยาย PHP ZIP

en: Page Color
th: สีของหน้า

en: Please do not close this browser window until the Layout package is imported completely.
th: โปรดอย่าปิดหน้าต่างเบราว์เซอร์นี้จนกว่าจะนำเข้าแพ็คเกจเค้าโครงอย่างสมบูรณ์

en: Please understand that Layout Exporter does not export everything from WordPress, such as WooCommerce invoices or data from other 3rd party plugins. There are many other plugins available for migration purposes.
th: โปรดเข้าใจว่า Layout Exporter ไม่ได้ส่งออกทุกอย่างจาก WordPress เช่น ใบแจ้งหนี้ WooCommerce หรือข้อมูลจากปลั๊กอินบุคคลที่สามอื่นๆ มีปลั๊กอินอื่น ๆ มากมายสำหรับการโยกย้าย

en: Position
th: ตำแหน่ง

en: Position on website
th: ตำแหน่งบนเว็บไซต์

en: Post Details
th: โพสต์รายละเอียด

en: Posts
th: กระทู้

en: Posts navigation
th: การนำทางกระทู้

en: Posts settings
th: การตั้งค่าโพสต์

en: Preview is displayed only in Customizer screen.
th: การแสดงตัวอย่างจะแสดงเฉพาะในหน้าจอเครื่องมือปรับแต่ง

en: Previous
th: ก่อนหน้า

en: Price Table
th: ตารางราคา

en: Price table alignment
th: การจัดตำแหน่งตารางราคา

en: Radial gradient
th: การไล่ระดับสีเรเดียล

en: Random
th: สุ่ม

en: Read more link
th: อ่านต่อลิงค์

en: Ready to use Citadela layouts
th: เค้าโครง Citadela พร้อมใช้

note: Description of the plugin
en: Ready to use layouts and blocks for Citadela with many customization options
th: เลย์เอาต์และบล็อกที่พร้อมใช้งานสำหรับ Citadela พร้อมตัวเลือกการปรับแต่งมากมาย

note: translators: %s plugin's name
en: Recently activated theme is not compatible with %s plugin, therefore the plugin was deactivated.
th: ธีมที่เปิดใช้งานล่าสุดเข้ากันไม่ได้กับปลั๊กอิน %s ดังนั้นปลั๊กอินจึงถูกปิดใช้งาน

en: Regular
th: ปกติ

en: Remove image
th: ลบภาพ

[ctx: label for css property "repeat": repeat image in background]
en: Repeat
th: ทำซ้ำ

[ctx: label for css property "repeat-x": repeat horizontally image in background]
en: Repeat horizontally
th: ทำซ้ำในแนวนอน

[ctx: label for css property "repeat-y": repeat vertically image in background]
en: Repeat vertically
th: ทำซ้ำในแนวตั้ง

en: Replace default label of the field.
th: แทนที่ป้ายกำกับเริ่มต้นของฟิลด์

en: Replace image
th: แทนที่ภาพ

en: Required plugins
th: ปลั๊กอินที่จำเป็น

en: Reset
th: รีเซ็ต

en: Responsive Spacer
th: Spacer ตอบสนอง

en: Responsive Text
th: ข้อความตอบสนอง

en: Responsive options applied under screen width
th: ใช้ตัวเลือกที่ตอบสนองภายใต้ความกว้างของหน้าจอ

en: Reusable Blocks
th: บล็อกที่นำกลับมาใช้ใหม่

en: Reusable blocks settings
th: การตั้งค่าบล็อกที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้

en: Right
th: ถูกต้อง

en: Right side
th: ด้านขวา

en: Saturday
th: วันเสาร์

en: Save Settings
th: บันทึกการตั้งค่า

en: Search Special ages
th: ค้นหา วัยพิเศษ

en: Search results for:
th: ผลการค้นหาสำหรับ:

en: Select Google Font for your website
th: เลือก Google Font สำหรับเว็บไซต์ของคุณ

en: Select Layout package
th: เลือกแพ็คเกจเค้าโครง

en: Select alignment
th: เลือกการจัดตำแหน่ง

en: Select alignment on mobile design
th: เลือกการจัดตำแหน่งในการออกแบบมือถือ

en: Select background type
th: เลือกประเภทพื้นหลัง

en: Select color combinations for your website
th: เลือกการผสมสีสำหรับเว็บไซต์ของคุณ

en: Select font weight
th: เลือกน้ำหนักแบบอักษร

en: Select image
th: เลือกภาพ

en: Select layout
th: เลือกเลย์เอาต์

en: Select layout for website header
th: เลือกเค้าโครงสำหรับส่วนหัวของเว็บไซต์

en: Select layout for your website
th: เลือกเลย์เอาต์สำหรับเว็บไซต์ของคุณ

en: Select size
th: เลือกขนาด

en: Semi-bold
th: กึ่งหนา

en: Service
th: บริการ

en: Service Image
th: ภาพบริการ

en: Service description text
th: ข้อความคำอธิบายบริการ

en: Service header
th: ส่วนหัวของบริการ

en: Set background image
th: ตั้งค่าภาพพื้นหลัง

en: Set custom image
th: ตั้งค่ารูปภาพที่กำหนดเอง

en: Set custom logo image
th: ตั้งค่ารูปภาพโลโก้ที่กำหนดเอง

en: Set header color as background image overlay
th: ตั้งค่าสีส่วนหัวเป็นภาพซ้อนทับพื้นหลัง

en: Sets if widgets in footer are opened or closed by default on mobile after page load. Applicable if collapsible widgets are enabled.
th: ตั้งค่าว่าวิดเจ็ตในส่วนท้ายเปิดหรือปิดโดยค่าเริ่มต้นบนมือถือหลังจากโหลดหน้า ใช้งานได้หากเปิดใช้งานวิดเจ็ตที่ยุบได้

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Settings Saved
th: การตั้งค่าที่บันทึกไว้

en: Settings for main menu in header
th: การตั้งค่าสำหรับเมนูหลักในส่วนหัว

en: Settings for site header
th: การตั้งค่าสำหรับส่วนหัวของเว็บไซต์

en: Shadow Settings
th: การตั้งค่าเงา

en: Shadow color
th: สีเงา

en: Show always
th: แสดงเสมอ

en: Show button with link
th: แสดงปุ่มพร้อมลิงค์

en: Show categories
th: แสดงหมวดหมู่

en: Show date
th: แสดงวันที่

en: Show description
th: แสดงคำอธิบาย

en: Show discount price
th: แสดงราคาส่วนลด

en: Show featured image
th: แสดงภาพเด่น

en: Show header over content
th: แสดงส่วนหัวเหนือเนื้อหา

en: Show icon
th: แสดงไอคอน

en: Show image
th: แสดงภาพ

en: Show image as icon
th: แสดงภาพเป็นไอคอน

en: Show in menu
th: แสดงในเมนู

en: Show link to manage Reusable blocks in admin menu
th: แสดงลิงก์เพื่อจัดการบล็อกที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้ในเมนูผู้ดูแลระบบ

en: Show locations
th: แสดงสถานที่

en: Show only on mobile
th: แสดงบนมือถือเท่านั้น

en: Show opening hours on your website.
th: แสดงเวลาทำการบนเว็บไซต์ของคุณ

en: Show or hide Cluster block only on mobile screen size.
th: แสดงหรือซ่อนการบล็อกคลัสเตอร์ในขนาดหน้าจอมือถือเท่านั้น

en: Show preview of Announcement Bar
th: แสดงตัวอย่างแถบประกาศ

en: Show transparent header without additional background settings.
th: แสดงส่วนหัวแบบโปร่งใสโดยไม่ต้องตั้งค่าพื้นหลังเพิ่มเติม

en: Show website
th: แสดงเว็บไซต์

[ctx: settings]
en: Simple
th: เรียบง่าย

en: Simple layout
th: เค้าโครงที่เรียบง่าย

en: Simple settings
th: การตั้งค่าง่ายๆ

en: Simple settings allow you to show simple text and button in your announcements bar. Colors can be customized via WordPress customizer.
th: การตั้งค่าอย่างง่ายทำให้คุณสามารถแสดงข้อความและปุ่มอย่างง่ายในแถบประกาศของคุณ สามารถปรับแต่งสีได้ผ่านเครื่องมือปรับแต่ง WordPress

en: Simple text styles
th: รูปแบบข้อความที่เรียบง่าย

en: Simplified typography styles for blog posts pages
th: รูปแบบการพิมพ์ที่ง่ายขึ้นสำหรับหน้าโพสต์บล็อก

en: Single color
th: สีเดียว

en: Single color overlay
th: โอเวอร์เลย์สีเดียว

en: Sizes for Content, Wide and Fullwidth layout types used in design.
th: ขนาดสำหรับประเภทเค้าโครงเนื้อหา กว้าง และเต็มความกว้างที่ใช้ในการออกแบบ

en: Skip number of posts from start
th: ข้ามจำนวนโพสต์ตั้งแต่เริ่มต้น

en: Small
th: เล็ก

en: Small size
th: ขนาดเล็ก

en: Space around logo
th: พื้นที่รอบโลโก้

en: Space around menu button
th: ช่องว่างรอบปุ่มเมนู

en: Spacer height in
th: ความสูงของตัวเว้นวรรคใน

en: Spacer settings
th: การตั้งค่าตัวเว้นวรรค

en: Spacing Settings
th: การตั้งค่าระยะห่าง

[ctx: post type singular name]
en: Special Page
th: หน้าพิเศษ

[ctx: admin menu]
en: Special Pages
th: หน้าพิเศษ

[ctx: post type general name]
en: Special Pages
th: หน้าพิเศษ

en: Special container that is always on full width if there is no sidebar or columns. You can insert there other blocks and set container background.
th: คอนเทนเนอร์พิเศษที่เต็มความกว้างเสมอหากไม่มีแถบด้านข้างหรือคอลัมน์ คุณสามารถแทรกบล็อกอื่น ๆ และตั้งค่าพื้นหลังคอนเทนเนอร์ได้

en: Special page updated.
th: อัพเดทหน้าพิเศษ

en: Special pages list
th: รายการหน้าพิเศษ

en: Special pages list navigation
th: การนำทางรายการหน้าพิเศษ

en: Spread radius
th: รัศมีการแพร่กระจาย

en: Sticky header on desktop
th: ส่วนหัวติดหนึบบนเดสก์ท็อป

en: Sticky header on mobile
th: ติดเฮดเดอร์บนมือถือ

en: Sticky header settings
th: การตั้งค่าส่วนหัวติดหนึบ

en: Sticky posts first
th: กระทู้ปักหมุดไว้ก่อน

en: Styles
th: สไตล์

en: Subtitle
th: คำบรรยาย

en: Subtitle color
th: สีคำบรรยาย

en: Sunday
th: วันอาทิตย์

en: Table subtitle
th: คำบรรยายตาราง

en: Table title
th: ชื่อตาราง

en: Tag description
th: คำอธิบายแท็ก

en: Tag name
th: ชื่อแท็ก

en: Tehre was an error with downloading layout
th: Tehre เกิดข้อผิดพลาดในการดาวน์โหลดเลย์เอาต์

en: Text
th: ข้อความ

en: Text Font
th: แบบอักษรข้อความ

en: Text alignment
th: การจัดตำแหน่งข้อความ

en: Text color
th: สีข้อความ

en: Text color in custom header.
th: สีข้อความในส่วนหัวที่กำหนดเอง

en: Text displayed in the Infobar. It can contain HTML formatting such as URLs to link to your terms or privacy policy.
th: ข้อความที่แสดงในแถบข้อมูล อาจมีการจัดรูปแบบ HTML เช่น URL เพื่อลิงก์ไปยังข้อกำหนดหรือนโยบายความเป็นส่วนตัวของคุณ

en: Text displayed on the button in announcements bar. Leave empty to hide the button.
th: ข้อความที่แสดงบนปุ่มในแถบประกาศ เว้นว่างไว้เพื่อซ่อนปุ่ม

en: Text displayed on the button. If no text is specified, X sign will be used to close Infobar.
th: ข้อความที่แสดงบนปุ่ม หากไม่มีการระบุข้อความ ระบบจะใช้เครื่องหมาย X เพื่อปิดแถบข้อมูล

en: Text of announcement
th: ข้อความประกาศ

en: Thank you for activating Citadela Pro.
th: ขอขอบคุณที่เปิดใช้งาน Citadela Pro

note: translators: %s plugin's name
en: The %s plugin could not be activated. It is not compatible with the current active theme.
th: ไม่สามารถเปิดใช้งานปลั๊กอิน %s มันเข้ากันไม่ได้กับธีมที่ใช้งานอยู่ในปัจจุบัน

en: The Citadela Layout requires these plugins. The required plugins will be installed and activated automatically. In case you don't have access to one of the plugins, some pages might be incomplete.
th: Citadela Layout ต้องการปลั๊กอินเหล่านี้ ปลั๊กอินที่จำเป็นจะถูกติดตั้งและเปิดใช้งานโดยอัตโนมัติ ในกรณีที่คุณไม่สามารถเข้าถึงปลั๊กอินตัวใดตัวหนึ่งได้ บางหน้าอาจไม่สมบูรณ์

en: The content could not be imported.
th: ไม่สามารถนำเข้าเนื้อหาได้

en: The process can take anywhere between 30 seconds to 30 minutes depending on the size of the Layout package and speed of connection (mainly due to downloading demo images).
th: กระบวนการนี้อาจใช้เวลาระหว่าง 30 วินาทีถึง 30 นาที ขึ้นอยู่กับขนาดของแพ็คเกจเลย์เอาต์และความเร็วในการเชื่อมต่อ (สาเหตุหลักมาจากการดาวน์โหลดภาพสาธิต)

en: Theme Layout
th: เค้าโครงธีม

en: There was an error with installing plugins
th: เกิดข้อผิดพลาดในการติดตั้งปลั๊กอิน

en: Thick borders
th: ขอบหนา

en: Thin
th: บาง

en: Thin borders
th: ขอบบาง

note: translators: 1. Start html anchor tag, 2. End html anchor tag
en: This setting defines whether to use our Citadela styles in %1$sThe Events Calendar%2$s plugin or use the plugin's styles.
th: การตั้งค่านี้กำหนดว่าจะใช้สไตล์ Citadela ของเราในปลั๊กอิน %1$sปฏิทินกิจกรรม%2$s หรือไม่ หรือใช้รูปแบบของปลั๊กอิน

en: Thursday
th: วันพฤหัสบดี

en: Tile
th: กระเบื้อง

en: Tile Horizontally
th: กระเบื้องแนวนอน

en: Tile Vertically
th: กระเบื้องในแนวตั้ง

en: Title
th: ชื่อ

en: Title color
th: ชื่อสี

en: Titles Font
th: ชื่อแบบอักษร

en: Titles Style
th: สไตล์ชื่อเรื่อง

en: To edit the image, you need permission to upload media.
th: หากต้องการแก้ไขรูปภาพ คุณต้องได้รับอนุญาตให้อัปโหลดสื่อ

en: Top
th: สูงสุด

[ctx: position]
en: Top
th: สูงสุด

en: Top Left
th: บนซ้าย

en: Top Right
th: ขวาบน

en: Tracking ID
th: รหัสติดตาม

en: Tracking privacy
th: ติดตามความเป็นส่วนตัว

en: Transparent header
th: ส่วนหัวโปร่งใส

en: Tueasday
th: วันอังคาร

en: Tuesday
th: วันอังคาร

en: Turn on Announcements bar functionality
th: เปิดฟังก์ชันแถบประกาศ

en: Turn on Comments extension functionality
th: เปิดฟังก์ชันส่วนขยายความคิดเห็น

en: Type
th: พิมพ์

en: Type for search...
th: พิมพ์คำค้น...

en: Typography
th: วิชาการพิมพ์

en: Upload an image file or pick one from your media library.
th: อัปโหลดไฟล์รูปภาพหรือเลือกจากไลบรารีสื่อของคุณ

en: Uploaded ZIP file is not Citadela Layout package or it is old incompatible Layout package. Please download the newest package from your AitThemes account.
th: ไฟล์ ZIP ที่อัปโหลดไม่ใช่แพ็คเกจ Citadela Layout หรือเป็นแพ็คเกจ Layout รุ่นเก่าที่เข้ากันไม่ได้ โปรดดาวน์โหลดแพ็คเกจใหม่ล่าสุดจากบัญชี AitThemes ของคุณ

en: Uploading&#8230;
th: กำลังอัปโหลด…

en: Urls from editor comment text will be removed. Applied for user roles with edit post capability like Contributor and higher.
th: URL จากข้อความความคิดเห็นของบรรณาธิการจะถูกลบออก ใช้สำหรับบทบาทของผู้ใช้ที่มีความสามารถในการแก้ไขโพสต์ เช่น Contributor และสูงกว่า

en: Urls from guest comment text will be removed
th: URL จากข้อความแสดงความคิดเห็นของแขกจะถูกลบออก

en: Urls from non-editor comment text will be removed. Applied for user roles without edit post capability like Subscriber.
th: URL จากข้อความแสดงความคิดเห็นที่ไม่ใช่บรรณาธิการจะถูกลบออก ใช้สำหรับบทบาทของผู้ใช้ที่ไม่มีความสามารถในการแก้ไขโพสต์เช่นสมาชิก

en: Use Citadela styles
th: ใช้รูปแบบป้อมปราการ

en: Use Infobar on your website
th: ใช้แถบข้อมูลบนเว็บไซต์ของคุณ

en: Use custom header
th: ใช้ส่วนหัวที่กำหนดเอง

en: Use custom width settings
th: ใช้การตั้งค่าความกว้างแบบกำหนดเอง

en: Use default font
th: ใช้แบบอักษรเริ่มต้น

en: Use default font weight
th: ใช้น้ำหนักแบบอักษรเริ่มต้น

en: Use responsive options
th: ใช้ตัวเลือกที่ตอบสนอง

en: Using font size from theme design.
th: การใช้ขนาดฟอนต์จากการออกแบบธีม

en: Using letter spacing from theme design.
th: การใช้ระยะห่างระหว่างตัวอักษรจากการออกแบบธีม

en: Using line height from theme design.
th: การใช้ความสูงของเส้นจากการออกแบบธีม

en: Vertical offset
th: ออฟเซ็ตแนวตั้ง

en: View Demo
th: ดูการสาธิต

en: View layouts
th: ดูเลย์เอาต์

en: View more
th: ดูเพิ่มเติม

en: Visibility on mobile
th: การมองเห็นบนมือถือ

en: WP Button Block
th: บล็อกปุ่ม WP

en: We keep your email so we can communicate with you about our product and services. For further details please see <a href="#">our privacy policy</a>.
th: เราเก็บอีเมลของคุณไว้เพื่อให้เราสามารถสื่อสารกับคุณเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์และบริการของเรา สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม โปรดดู <a href="#">นโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา</a>

en: We keep your name so we can communicate with you about our product and services. For further details please see <a href="#">our privacy policy</a>.
th: เราเก็บชื่อของคุณไว้เพื่อให้เราสามารถสื่อสารกับคุณเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์และบริการของเรา สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม โปรดดู <a href="#">นโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา</a>

en: We keep your website URL so we can communicate with you about our product and services. For further details please see <a href="#">our privacy policy</a>.
th: เราเก็บ URL เว็บไซต์ของคุณไว้เพื่อให้เราสามารถสื่อสารกับคุณเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์และบริการของเรา สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม โปรดดู <a href="#">นโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา</a>

en: We're importing the Layout package...
th: เรากำลังนำเข้าแพ็คเกจ Layout...

note: translators: 1. url to upgrading guide, 2. plugin's name
en: We've noticed that you're running an outdated version of PHP which is no longer supported, therefore <em>the plugin was deactivated</em>. Make sure your site is fast and secure, by <a href='%1$s'>upgrading PHP to the latest version</a>. Minimal requirement for %2$s is <strong>PHP 5.6.20</strong>.
th: เราสังเกตเห็นว่าคุณกำลังใช้งาน PHP เวอร์ชันเก่าซึ่งไม่รองรับอีกต่อไป ดังนั้น <em>ปลั๊กอินจึงถูกปิดใช้งาน</em> ตรวจสอบให้แน่ใจว่าไซต์ของคุณรวดเร็วและปลอดภัย โดย <a href='%1$s'>อัปเกรด PHP เป็นเวอร์ชันล่าสุด</a> ข้อกำหนดขั้นต่ำสำหรับ %2$s คือ <strong>PHP 5.6.20</strong>

note: translators: 1. url to upgrading guide, 2. plugin's name
en: We've noticed that you're running an outdated version of WordPress, therefore <em>the plugin was deactivated</em>. Make sure your site is secure and up to date, by <a href='%1$s'>updating WordPress to the latest version</a>. Minimal requirement for %2$s is <strong>WordPress 5.2</strong>.
th: เราสังเกตเห็นว่าคุณกำลังใช้งาน WordPress เวอร์ชันที่ล้าสมัย ดังนั้น <em>ปลั๊กอินจึงถูกปิดใช้งาน</em> ตรวจสอบให้แน่ใจว่าไซต์ของคุณปลอดภัยและเป็นปัจจุบัน โดย <a href='%1$s'>อัปเดต WordPress เป็นเวอร์ชันล่าสุด</a> ข้อกำหนดขั้นต่ำสำหรับ %2$s คือ <strong>WordPress 5.2</strong>

en: Website URL field
th: ช่อง URL ของเว็บไซต์

en: Wednesday
th: วันพุธ

en: Wide
th: กว้าง

en: Wide size
th: ขนาดกว้าง

en: Wide size width
th: ขนาดกว้างกว้าง

en: Widgets area in footer can be opened or closed on mobile.
th: พื้นที่วิดเจ็ตในส่วนท้ายสามารถเปิดหรือปิดบนมือถือได้

en: Width Settings
th: การตั้งค่าความกว้าง

en: With advanced settings you have full control over html and styles for your announcements bar.
th: ด้วยการตั้งค่าขั้นสูง คุณสามารถควบคุม html และสไตล์สำหรับแถบประกาศของคุณได้อย่างเต็มที่

en: You can import any of the available Citadela Layouts.
th: คุณสามารถนำเข้า Citadela Layouts ที่มีอยู่ได้

en: Your comments help us to improve our products and services so we keep recording them. We use the comment also for future reference. For further details please see <a href="#">our privacy policy</a>.
th: ความคิดเห็นของคุณช่วยเราปรับปรุงผลิตภัณฑ์และบริการของเราเพื่อให้เราบันทึกต่อไป เราใช้ความคิดเห็นนี้เพื่อการอ้างอิงในอนาคตด้วย สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม โปรดดู <a href="#">นโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา</a>

en: Your current content will be deleted
th: เนื้อหาปัจจุบันของคุณจะถูกลบ

en: ZIP files
th: ไฟล์ ZIP

en: button text
th: ข้อความปุ่ม

[ctx: Uploader: Drop Layout package here - or - Select Layout package]
en: or
th: หรือ

en: read more text
th: อ่านข้อความเพิ่มเติม

en: row text...
th: ข้อความแถว...
