Citadela Pro 5.0.3 - en to tl-PH translation catalogue (508 entries)

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin and PHP incompatiblity
tl-PH: %s plugin at PHP incompatiblity

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin and WordPress incompatiblity
tl-PH: %s plugin at WordPress incompatiblity

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin has beed deactivated
tl-PH: Na-deactivate ang %s plugin

note: translators: %s - list of required plugins
en: (You can download them from your AitThemes account)
tl-PH: (Maaari mong i-download ang mga ito mula sa iyong AitThemes account)

en: 100% horizontal
tl-PH: 100% pahalang

en: 100% vertical
tl-PH: 100% patayo

en: Accept
tl-PH: Tanggapin

en: Add empty space between blocks that will look differently on desktop and on mobile devices.
tl-PH: Magdagdag ng bakanteng espasyo sa pagitan ng mga bloke na iba ang hitsura sa desktop at sa mga mobile device.

en: Additional text
tl-PH: Karagdagang teksto

en: Additional text displayed with the field. It can contain HTML formatting such as urls to link to your terms or privacy policy.
tl-PH: Karagdagang teksto na ipinapakita kasama ang field. Maaari itong maglaman ng HTML formatting gaya ng mga url na i-link sa iyong mga tuntunin o patakaran sa privacy.

en: Advanced settings
tl-PH: Mga advanced na setting

en: Align Text Center
tl-PH: I-align ang Text Center

en: Align Text Left
tl-PH: I-align ang Text sa Kaliwa

en: Align Text Right
tl-PH: I-align ang Teksto sa Kanan

en: Align logo section to the left side
tl-PH: I-align ang seksyon ng logo sa kaliwang bahagi

en: All
tl-PH: Lahat

en: All Special Pages
tl-PH: Lahat ng Espesyal na Pahina

note: translators: %s plugin's name
en: All blocks were moved to %s plugin.
tl-PH: Ang lahat ng mga bloke ay inilipat sa %s plugin.

en: Allows you to easily add company services to your website.
tl-PH: Binibigyang-daan kang madaling magdagdag ng mga serbisyo ng kumpanya sa iyong website.

en: Allows you to insert text with custom settings and font.
tl-PH: Binibigyang-daan kang magpasok ng text na may mga custom na setting at font.

en: Allows you to put page title anywhere you like. For example after header image.
tl-PH: Binibigyang-daan kang ilagay ang pamagat ng pahina kahit saan mo gusto. Halimbawa pagkatapos ng imahe ng header.

en: Announcements bar
tl-PH: Bar ng mga anunsyo

en: Announcements bar allows you to present any important announcements on the top of all your pages.
tl-PH: Binibigyang-daan ka ng bar ng mga anunsyo na magpakita ng anumang mahahalagang anunsyo sa tuktok ng lahat ng iyong mga pahina.

en: Announcements bar is displayed after selected date and time.
tl-PH: Ang bar ng mga anunsyo ay ipinapakita pagkatapos ng napiling petsa at oras.

en: Announcements bar is displayed until selected date and time.
tl-PH: Ang bar ng mga anunsyo ay ipinapakita hanggang sa napiling petsa at oras.

en: Anonymize IP address of your website visitors.
tl-PH: I-anonymize ang IP address ng iyong mga bisita sa website.

en: Appearance
tl-PH: Hitsura

en: Appearance settings for your website
tl-PH: Mga setting ng hitsura para sa iyong website

en: Applied for Simple type of Announcements bar.
tl-PH: Inilapat para sa Simpleng uri ng Announcements bar.

en: Ascending
tl-PH: Paakyat

en: Author biographical info
tl-PH: Talambuhay na impormasyon ng may-akda

en: Author name
tl-PH: Pangalan ng may-akda

en: Availability of selected style depends on selected font for titles.
tl-PH: Ang pagkakaroon ng napiling istilo ay depende sa napiling font para sa mga pamagat.

en: Available range
tl-PH: Magagamit na hanay

en: Background Image Overlay
tl-PH: Overlay ng Larawan sa Background

en: Background Settings
tl-PH: Mga Setting ng Background

en: Background color
tl-PH: Kulay ng background

en: Background color type
tl-PH: Uri ng kulay ng background

en: Background gradient
tl-PH: Gradient ng background

en: Background image
tl-PH: Larawan sa background

en: Background image repeat
tl-PH: Ulitin ang larawan sa background

en: Background image size
tl-PH: Laki ng larawan sa background

en: Background position
tl-PH: Posisyon sa background

en: Background settings for your website header
tl-PH: Mga setting ng background para sa header ng iyong website

en: Bar Background color
tl-PH: Kulay ng Background ng Bar

en: Black
tl-PH: Itim

en: Blog Page
tl-PH: Pahina ng Blog

en: Blog Posts
tl-PH: Mga Post sa Blog

en: Bold
tl-PH: Matapang

en: Bold (700)
tl-PH: Matapang (700)

en: Border Settings
tl-PH: Mga Setting ng Border

en: Border color
tl-PH: Kulay ng hangganan

en: Border radius
tl-PH: Radius ng hangganan

en: Border radius options
tl-PH: Mga pagpipilian sa radius ng hangganan

en: Border width
tl-PH: Lapad ng hangganan

en: Borders color
tl-PH: Kulay ng mga hangganan

en: Borders width
tl-PH: Lapad ng mga hangganan

en: Bottom
tl-PH: Ibaba

[ctx: position]
en: Bottom
tl-PH: Ibaba

en: Bottom Left
tl-PH: Babang kaliwa

en: Bottom Right
tl-PH: Kanan sa ibaba

en: Box layout
tl-PH: Layout ng kahon

en: Box width
tl-PH: Lapad ng kahon

en: Burger menu only
tl-PH: Burger menu lang

en: Button Background color
tl-PH: Kulay ng Background ng Pindutan

en: Button URL
tl-PH: URL ng Pindutan

en: Button background
tl-PH: Background ng button

en: Button link
tl-PH: Link ng button

en: Button settings
tl-PH: Mga setting ng button

en: Button text
tl-PH: Text ng button

en: Buttons Border Radius
tl-PH: Radius ng Border ng Mga Pindutan

en: Cancel
tl-PH: Kanselahin

en: Carousel autoplay enabled
tl-PH: Naka-enable ang carousel autoplay

en: Carousel loop mode enabled
tl-PH: Pinagana ang Carousel loop mode

en: Categories
tl-PH: Mga kategorya

en: Category
tl-PH: Kategorya

en: Category description
tl-PH: Paglalarawan ng kategorya

en: Category title
tl-PH: Pamagat ng kategorya

en: Category:
tl-PH: Kategorya:

en: Center
tl-PH: Gitna

[ctx: header layout]
en: Center
tl-PH: Gitna

en: Change HTML tag
tl-PH: Baguhin ang HTML tag

en: Change icon
tl-PH: Baguhin ang icon

en: Change image
tl-PH: Baguhin ang larawan

en: Change image for desktop resolution
tl-PH: Baguhin ang larawan para sa desktop resolution

en: Change image for mobile resolution
tl-PH: Baguhin ang larawan para sa resolution ng mobile

en: Citadela - Special Pages
tl-PH: Citadela - Mga Espesyal na Pahina

en: Citadela Content Settings
tl-PH: Mga Setting ng Nilalaman ng Citadela

en: Citadela Half Layout Settings
tl-PH: Mga Setting ng Half Layout ng Citadela

en: Citadela Header Settings
tl-PH: Mga Setting ng Citadela Header

en: Citadela Service Block image size
tl-PH: Laki ng larawan ng Citadela Service Block

en: Citadela Special Pages
tl-PH: Mga Espesyal na Pahina ng Citadela

[ctx: header layout]
en: Classic
tl-PH: Klasiko

[ctx: theme layout]
en: Classic
tl-PH: Klasiko

en: Clear
tl-PH: Malinaw

en: Collapse menu to button
tl-PH: I-collapse ang menu sa button

en: Collapsible footer widgets options
tl-PH: Mga pagpipilian sa mga nako-collaps na footer na widget

en: Color settings
tl-PH: Mga setting ng kulay

en: Colors
tl-PH: Mga kulay

en: Comment author name will not be linked to url inserted in Website field
tl-PH: Ang pangalan ng may-akda ng komento ay hindi mali-link sa url na ipinasok sa field ng Website

en: Comment text field
tl-PH: Patlang ng teksto ng komento

en: Comments Extension can be used to add help text to every single input in WordPress Comment form.
tl-PH: Maaaring gamitin ang Extension ng Mga Komento upang magdagdag ng text ng tulong sa bawat solong input sa form ng Komento ng WordPress.

en: Comments extension
tl-PH: Extension ng mga komento

en: Comments links settings
tl-PH: Mga setting ng link ng mga komento

en: Confirm
tl-PH: Kumpirmahin

en: Contain
tl-PH: Naglalaman

en: Content
tl-PH: Nilalaman

en: Content size
tl-PH: Laki ng nilalaman

en: Content size width
tl-PH: Laki ng nilalaman

en: Content width
tl-PH: Lapad ng nilalaman

en: Content width sizes
tl-PH: Mga laki ng lapad ng nilalaman

en: Cookies expiration
tl-PH: Pag-expire ng cookies

en: Cover
tl-PH: Takpan

[ctx: label for css property "cover": image in background cover entire place]
en: Cover
tl-PH: Takpan

en: Cover column height
tl-PH: Taas ng hanay ng takip

en: Current block view
tl-PH: Kasalukuyang block view

en: Current page title
tl-PH: Kasalukuyang pamagat ng pahina

en: Custom Header is enabled. Following options may not have effect for this page.
tl-PH: Naka-enable ang Custom na Header. Maaaring walang epekto ang mga sumusunod na opsyon para sa pahinang ito.

en: Custom Header with Custom Logo is enabled for this page. Change of logo image may not be visible in preview.
tl-PH: Ang Custom na Header na may Custom na Logo ay pinagana para sa pahinang ito. Ang pagbabago ng larawan ng logo ay maaaring hindi makita sa preview.

en: Custom Page Title
tl-PH: Pamagat ng Custom na Pahina

en: Custom codes
tl-PH: Mga custom na code

en: Custom image
tl-PH: Custom na larawan

en: Custom logo
tl-PH: Custom na logo

en: Custom logo image
tl-PH: Custom na larawan ng logo

en: Customize colors
tl-PH: I-customize ang mga kulay

en: Customized options for mobile screen width.
tl-PH: Na-customize na mga opsyon para sa lapad ng mobile na screen.

en: Date
tl-PH: Petsa

en: Date color
tl-PH: Kulay ng petsa

en: Date from
tl-PH: Petsa mula

en: Date to
tl-PH: Mag-date sa

en: Day hours color
tl-PH: Kulay ng mga oras ng araw

en: Day title color
tl-PH: Kulay ng pamagat ng araw

en: Days without defined time will be hidden.
tl-PH: Itatago ang mga araw na walang tinukoy na oras.

en: Decoration Color
tl-PH: Kulay ng Dekorasyon

en: Decoration color
tl-PH: Kulay ng dekorasyon

[ctx: default size of image in background]
en: Default size
tl-PH: Default na laki

en: Define border radius for different parts of design.
tl-PH: Tukuyin ang radius ng hangganan para sa iba&#39;t ibang bahagi ng disenyo.

en: Delete row
tl-PH: Tanggalin ang hilera

en: Descending
tl-PH: Pababa

en: Design Options
tl-PH: Mga Pagpipilian sa Disenyo

en: Desktop settings
tl-PH: Mga setting ng desktop

en: Desktop size
tl-PH: Laki ng desktop

en: Disable author name link
tl-PH: Huwag paganahin ang link ng pangalan ng may-akda

en: Disable default margins
tl-PH: Huwag paganahin ang mga default na margin

en: Disable editor comment links
tl-PH: Huwag paganahin ang mga link sa komento ng editor

en: Disable featured table
tl-PH: Huwag paganahin ang itinatampok na talahanayan

en: Disable guest comment links
tl-PH: Huwag paganahin ang mga link ng komento ng bisita

en: Disable image
tl-PH: Huwag paganahin ang larawan

en: Disable import/export
tl-PH: Huwag paganahin ang pag-import/pag-export

en: Disable link to featured image in blog post
tl-PH: Huwag paganahin ang link sa itinatampok na larawan sa post sa blog

en: Disable non-editor comment links
tl-PH: Huwag paganahin ang mga link ng komentong hindi editor

en: Disable separator
tl-PH: Huwag paganahin ang separator

en: Display product, service or packages offers in the table. Set the best deal, show discounted price and write important features for comparison.
tl-PH: Ipakita ang mga alok ng produkto, serbisyo o mga pakete sa talahanayan. Itakda ang pinakamagandang deal, ipakita ang may diskwentong presyo at magsulat ng mahahalagang feature para sa paghahambing.

en: Displays list of posts based on filters. For example posts only from specific category.
tl-PH: Ipinapakita ang listahan ng mga post batay sa mga filter. Halimbawa mga post lamang mula sa partikular na kategorya.

en: Displays paginated list of posts on WordPress Blog page.
tl-PH: Ipinapakita ang paginated na listahan ng mga post sa pahina ng WordPress Blog.

en: Do not use float numbers, please.
tl-PH: Huwag gumamit ng mga float number, mangyaring.

en: Downloading&#8230;
tl-PH: Dina-download…

en: Drop Layout package here
tl-PH: I-drop ang Layout package dito

note: translators: 1. Start html anchor tag, 2. End html anchor tag
en: Easily create and manage an events calendar with %1$sThe Events Calendar%2$s free plugin.
tl-PH: Madaling gumawa at mamahala ng kalendaryo ng mga kaganapan gamit ang %1$sThe Events Calendar%2$s libreng plugin.

en: Edit Special Page
tl-PH: I-edit ang Espesyal na Pahina

en: Edit or update the image
tl-PH: I-edit o i-update ang larawan

en: Email field
tl-PH: Field ng email

en: Enable
tl-PH: Paganahin

en: Enable collapsible footer wigets area
tl-PH: I-enable ang collapsible footer wigets area

en: Enable featured table
tl-PH: Paganahin ang itinatampok na talahanayan

en: Events
tl-PH: Mga kaganapan

en: Expiration of saved cookies in days.
tl-PH: Pag-expire ng na-save na cookies sa mga araw.

note: translators: %s site name
en: Export %s Layout
tl-PH: I-export ang %s Layout

en: Extra Bold (900)
tl-PH: Sobrang Bold (900)

en: Featured
tl-PH: Itinatampok

en: Featured image link
tl-PH: Itinatampok na link ng larawan

en: Field label
tl-PH: Label ng field

en: Filter special pages list
tl-PH: I-filter ang listahan ng mga espesyal na pahina

en: Filters
tl-PH: Mga filter

en: Fixed background image
tl-PH: Nakapirming larawan sa background

en: Fixed image
tl-PH: Nakapirming imahe

en: Font size
tl-PH: Laki ng font

en: Font size unit
tl-PH: Unit ng laki ng font

en: Footer Color
tl-PH: Kulay ng Footer

en: Forced inside space
tl-PH: Pinilit sa loob ng kalawakan

en: Friday
tl-PH: Biyernes

en: From AitThemes:
tl-PH: Mula sa AitThemes:

note: translators: %s - list of required plugins
en: From AitThemes: %s
tl-PH: Mula sa AitThemes: %s

en: From WordPress.org:
tl-PH: Mula sa WordPress.org:

note: translators: %s - list of required plugins
en: From WordPress.org: %s
tl-PH: Mula sa WordPress.org: %s

en: Full Sticky header
tl-PH: Buong Malagkit na header

en: Full size
tl-PH: Buong laki

en: Full size width
tl-PH: Buong laki ng lapad

en: Fullwidth
tl-PH: Buong lapad

en: Fullwidth header
tl-PH: Fullwidth na header

en: Fullwidth size
tl-PH: Laki ng buong lapad

en: General Border Radius
tl-PH: Pangkalahatang Border Radius

en: General Layout
tl-PH: Pangkalahatang Layout

en: General options for desktop.
tl-PH: Pangkalahatang mga opsyon para sa desktop.

en: General settings
tl-PH: Pangkalahatang mga Setting

en: Google font
tl-PH: Font ng Google

en: Gradient overlay
tl-PH: gradient na overlay

en: Gradient under image, useful for .png images in background.
tl-PH: Gradient sa ilalim ng imahe, kapaki-pakinabang para sa mga .png na larawan sa background.

en: Header Background
tl-PH: Background ng Header

en: Header Color
tl-PH: Kulay ng Header

en: Header Color Overlay
tl-PH: Overlay ng Kulay ng Header

en: Header Image
tl-PH: Larawan ng Header

en: Header Image Position
tl-PH: Posisyon ng Larawan ng Header

en: Header Image Repeat
tl-PH: Ulitin ang Larawan ng Header

en: Header Image Size
tl-PH: Laki ng Larawan ng Header

en: Header Layout
tl-PH: Layout ng Header

en: Header background
tl-PH: Background ng header

en: Header code
tl-PH: Code ng header

en: Height Settings
tl-PH: Mga Setting ng Taas

en: Height unit
tl-PH: Yunit ng taas

en: Hidden on desktop
tl-PH: Nakatago sa desktop

en: Hidden on mobile
tl-PH: Nakatago sa mobile

en: Hidden title in full sticky header on desktop
tl-PH: Nakatagong pamagat sa buong malagkit na header sa desktop

en: Hidden title in full sticky header on mobile
tl-PH: Nakatagong pamagat sa buong malagkit na header sa mobile

en: Hide Site title
tl-PH: Itago ang pamagat ng Site

en: Hide button with link
tl-PH: Itago ang button na may link

en: Hide discount price
tl-PH: Itago ang presyo ng diskwento

en: Hide empty days
tl-PH: Itago ang mga walang laman na araw

en: Hide only on mobile
tl-PH: Itago lang sa mobile

en: Hide site title
tl-PH: Itago ang pamagat ng site

en: Hide site title and tagline
tl-PH: Itago ang pamagat at tagline ng site

en: Hide tagline only
tl-PH: Itago lang ang tagline

en: Horizontal offset
tl-PH: Pahalang na offset

en: Icon color
tl-PH: Kulay ng icon

en: If enabled, sticky posts will be displayed on the top of listed posts.
tl-PH: Kung pinagana, ang mga malagkit na post ay ipapakita sa tuktok ng mga nakalistang post.

en: Image
tl-PH: Imahe

en: Image overlay color
tl-PH: Kulay ng overlay ng larawan

en: Image position
tl-PH: Posisyon ng imahe

en: Image repeat
tl-PH: Ulitin ang larawan

en: Image size
tl-PH: Laki ng larawan

en: Images
tl-PH: Mga larawan

en: Import Layout
tl-PH: Mag-import ng Layout

en: Import and export layout settings pages will be disabled
tl-PH: Idi-disable ang mga page ng mga setting ng pag-import at pag-export ng layout

en: Import done!
tl-PH: Tapos na ang pag-import!

en: Import layout from file
tl-PH: Mag-import ng layout mula sa file

en: Import of Layout package will <strong>delete all your content</strong> - all Posts, Pages, Media, Tags and Categories.
tl-PH: Ang pag-import ng Layout package ay <strong>magtatanggal ng lahat ng iyong nilalaman</strong> - lahat ng Mga Post, Mga Pahina, Media, Mga Tag at Kategorya.

en: In "em" unit
tl-PH: Sa &quot;em&quot; unit

en: Infobar can be used to display cookies notification on your website. It is displayed to all new visitors that come to your website. They can click on the button to hide it. Infobar is then hidden for number of days set it “Cookie expiration” field.
tl-PH: Maaaring gamitin ang Infobar upang ipakita ang notification ng cookies sa iyong website. Ito ay ipinapakita sa lahat ng mga bagong bisita na pumupunta sa iyong website. Maaari silang mag-click sa pindutan upang itago ito. Ang Infobar ay itinago sa loob ng bilang ng mga araw na itakda ito sa field na &quot;Pag-expire ng cookie&quot;.

en: Insert URL for button. Leave empty to hide the button.
tl-PH: Ipasok ang URL para sa button. Iwanang walang laman upang itago ang button.

note: translators: 1. minimum number value
en: Insert number larger than %1$s, or leave empty for default value.
tl-PH: Ipasok ang numerong mas malaki sa %1$s, o iwanang walang laman para sa default na halaga.

note: translators: 1. minimum number value
en: Insert number larger than %1$s.
tl-PH: Maglagay ng numerong mas malaki sa %1$s.

note: translators: 1. maximum number value
en: Insert number smaller than %1$s, or leave empty for default value.
tl-PH: Ipasok ang numerong mas maliit sa %1$s, o iwanang walang laman para sa default na halaga.

note: translators: 1. maximum number value
en: Insert number smaller than %1$s.
tl-PH: Ipasok ang numerong mas maliit sa %1$s.

en: Insert row after
tl-PH: Ipasok ang row pagkatapos

en: Insert text
tl-PH: Ipasok ang teksto

en: Insert valid number, please.
tl-PH: Maglagay ng wastong numero, mangyaring.

en: Insert your Google Analytics Tracking ID. Google Analytics tracking code will be added to your website.
tl-PH: Ipasok ang iyong Google Analytics Tracking ID. Ang tracking code ng Google Analytics ay idaragdag sa iyong website.

en: Inset shadow
tl-PH: Inset anino

en: Install required plugins
tl-PH: Mag-install ng mga kinakailangang plugin

en: Installing and activating plugins&#8230;
tl-PH: Pag-install at pag-activate ng mga plugin…

en: It's not Citadela Layout package
tl-PH: Hindi ito Citadela Layout package

en: Item subtitle
tl-PH: Subtitle ng item

en: Item title
tl-PH: pamagat ng item

en: Large
tl-PH: Malaki

en: Large size
tl-PH: Malaking sukat

en: Layout Exporter feature exports WordPress pages, posts and all Citadela options and settings. You can use Layout Exporter to create a Citadela layout that you can easily install to another Citadela website.
tl-PH: Ang tampok na Layout Exporter ay nag-e-export ng mga pahina ng WordPress, mga post at lahat ng mga opsyon at setting ng Citadela. Maaari mong gamitin ang Layout Exporter upang lumikha ng layout ng Citadela na madali mong mai-install sa isa pang website ng Citadela.

en: Layout Importer needs to have the PHP ZIP extension installed. Please install it or contact your hosting provider.
tl-PH: Kailangang mai-install ng Layout Importer ang PHP ZIP extension. Mangyaring i-install ito o makipag-ugnayan sa iyong hosting provider.

en: Layout import/export settings
tl-PH: Mga setting ng pag-import/pag-export ng layout

en: Layouts
tl-PH: Mga Layout

en: Layouts import and export is disabled
tl-PH: Naka-disable ang pag-import at pag-export ng mga layout

en: Left
tl-PH: Kaliwa

en: Left align logo
tl-PH: Logo ng align sa kaliwa

en: Left side
tl-PH: Kaliwang parte

en: Letter spacing
tl-PH: Espasyo ng titik

en: Light
tl-PH: Liwanag

en: Light (100)
tl-PH: Banayad (100)

en: Line height
tl-PH: Taas ng linya

en: Lines color
tl-PH: Kulay ng mga linya

en: List layout
tl-PH: Layout ng listahan

en: Location
tl-PH: Lokasyon

en: Location description
tl-PH: Paglalarawan ng lokasyon

en: Location title
tl-PH: Pamagat ng lokasyon

en: Location:
tl-PH: Lokasyon:

en: Logo font size
tl-PH: Laki ng font ng logo

en: Logo image in custom header.
tl-PH: Larawan ng logo sa custom na header.

en: Logo image max width
tl-PH: Maximum na lapad ng larawan ng logo

en: Main Menu
tl-PH: Pangunahing Menu

en: Medium
tl-PH: Katamtaman

en: Medium size
tl-PH: Katamtamang laki

en: Menu button color
tl-PH: Kulay ng button ng menu

en: Minimum value 1500px, leave empty for unlimited width.
tl-PH: Minimum na value na 1500px, iwanang walang laman para sa walang limitasyong lapad.

en: Mininum height
tl-PH: Mininum na taas

en: Mobile Settings
tl-PH: Mga Setting ng Mobile

en: Mobile settings
tl-PH: Mga setting ng mobile

en: Mobile size
tl-PH: Laki ng mobile

en: Mobile width breakpoint
tl-PH: Breakpoint sa lapad ng mobile

[ctx: theme layout]
en: Modern
tl-PH: Moderno

en: Monday
tl-PH: Lunes

en: Move down
tl-PH: Bumaba

en: Move up
tl-PH: Umakyat

en: Name field
tl-PH: Field ng pangalan

en: Next
tl-PH: Susunod

en: No Repeat
tl-PH: Walang Ulitin

en: No borders
tl-PH: Walang hangganan

[ctx: label for css property "no-repeat": do not repeat image in background]
en: No repeat
tl-PH: Walang repeat

en: No results found.
tl-PH: Walang nahanap na resulta.

en: No special pages found.
tl-PH: Walang nakitang mga espesyal na pahina.

en: None
tl-PH: wala

en: Note: standard page title will be hidden.
tl-PH: Tandaan: itatago ang karaniwang pamagat ng pahina.

en: Number of items
tl-PH: Bilang ng mga item

en: Oops! That page can't be found.
tl-PH: Oops! Hindi mahanap ang page na iyon.

en: Open in new window
tl-PH: Magbukas sa bagong bintana

en: Open link in new tab
tl-PH: Open ang link sa bagong tab

en: Opened footer wigets area
tl-PH: Binuksan ang footer wigets area

en: Opening Hours
tl-PH: Mga Oras ng Pagbubukas

en: Opening Hours settings
tl-PH: Mga setting ng Mga Oras ng Pagbubukas

en: Order Options
tl-PH: Mga Pagpipilian sa Order

en: Order by
tl-PH: Iniutos ni

en: Original
tl-PH: Orihinal

en: Overlay color
tl-PH: Kulay ng overlay

en: PHP ZIP extension not found
tl-PH: Hindi nakita ang extension ng PHP ZIP

en: Page Color
tl-PH: Kulay ng Pahina

en: Please do not close this browser window until the Layout package is imported completely.
tl-PH: Mangyaring huwag isara ang browser window na ito hanggang sa ganap na ma-import ang Layout package.

en: Please understand that Layout Exporter does not export everything from WordPress, such as WooCommerce invoices or data from other 3rd party plugins. There are many other plugins available for migration purposes.
tl-PH: Mangyaring maunawaan na ang Layout Exporter ay hindi nag-e-export ng lahat mula sa WordPress, tulad ng mga WooCommerce invoice o data mula sa iba pang mga 3rd party na plugin. Mayroong maraming iba pang mga plugin na magagamit para sa mga layunin ng paglipat.

en: Position
tl-PH: Posisyon

en: Position on website
tl-PH: Posisyon sa website

en: Post Details
tl-PH: Mga Detalye ng Post

en: Posts
tl-PH: Mga post

en: Posts navigation
tl-PH: Nabigasyon ng mga post

en: Posts settings
tl-PH: Mga setting ng post

en: Preview is displayed only in Customizer screen.
tl-PH: Ang preview ay ipinapakita lamang sa Customizer screen.

en: Previous
tl-PH: Nakaraang

en: Price Table
tl-PH: Talahanayan ng Presyo

en: Price table alignment
tl-PH: Pag-align ng talahanayan ng presyo

en: Read more link
tl-PH: Magbasa pa ng link

en: Ready to use Citadela layouts
tl-PH: Handa nang gamitin ang mga layout ng Citadela

note: Description of the plugin
en: Ready to use layouts and blocks for Citadela with many customization options
tl-PH: Handa nang gumamit ng mga layout at block para sa Citadela na may maraming mga pagpipilian sa pagpapasadya

note: translators: %s plugin's name
en: Recently activated theme is not compatible with %s plugin, therefore the plugin was deactivated.
tl-PH: Ang kamakailang na-activate na tema ay hindi tugma sa %s plugin, samakatuwid ang plugin ay na-deactivate.

en: Remove image
tl-PH: Alisin ang larawan

[ctx: label for css property "repeat": repeat image in background]
en: Repeat
tl-PH: Ulitin

[ctx: label for css property "repeat-x": repeat horizontally image in background]
en: Repeat horizontally
tl-PH: Ulitin nang pahalang

[ctx: label for css property "repeat-y": repeat vertically image in background]
en: Repeat vertically
tl-PH: Ulitin nang patayo

en: Replace default label of the field.
tl-PH: Palitan ang default na label ng field.

en: Replace image
tl-PH: Palitan ang larawan

en: Required plugins
tl-PH: Mga kinakailangang plugin

en: Reset
tl-PH: I-reset

en: Responsive Spacer
tl-PH: Tumutugon na Spacer

en: Responsive Text
tl-PH: Tugon na Teksto

en: Responsive options applied under screen width
tl-PH: Inilapat ang mga opsyong tumutugon sa ilalim ng lapad ng screen

en: Reusable Blocks
tl-PH: Muling magagamit na mga bloke

en: Reusable blocks settings
tl-PH: Mga setting ng reusable block

en: Right
tl-PH: Tama

en: Right side
tl-PH: Kanang bahagi

en: Saturday
tl-PH: Sabado

en: Save Settings
tl-PH: I-save ang Mga Setting

en: Search Special ages
tl-PH: Maghanap ng mga espesyal na edad

en: Search results for:
tl-PH: Mga resulta ng paghahanap para sa:

en: Select Google Font for your website
tl-PH: Piliin ang Google Font para sa iyong website

en: Select Layout package
tl-PH: Piliin ang Layout package

en: Select alignment
tl-PH: Piliin ang pagkakahanay

en: Select alignment on mobile design
tl-PH: Pumili ng pagkakahanay sa disenyo ng mobile

en: Select background type
tl-PH: Piliin ang uri ng background

en: Select color combinations for your website
tl-PH: Pumili ng mga kumbinasyon ng kulay para sa iyong website

en: Select font weight
tl-PH: Piliin ang bigat ng font

en: Select image
tl-PH: Pumili ng larawan

en: Select layout
tl-PH: Pumili ng layout

en: Select layout for website header
tl-PH: Pumili ng layout para sa header ng website

en: Select layout for your website
tl-PH: Pumili ng layout para sa iyong website

en: Select size
tl-PH: Pumili ng laki

en: Service
tl-PH: Serbisyo

en: Service Image
tl-PH: Larawan ng Serbisyo

en: Service description text
tl-PH: Teksto ng paglalarawan ng serbisyo

en: Service header
tl-PH: Header ng serbisyo

en: Set background image
tl-PH: Itakda ang larawan sa background

en: Set custom image
tl-PH: Itakda ang custom na larawan

en: Set custom logo image
tl-PH: Itakda ang custom na larawan ng logo

en: Set header color as background image overlay
tl-PH: Itakda ang kulay ng header bilang overlay ng larawan sa background

en: Sets if widgets in footer are opened or closed by default on mobile after page load. Applicable if collapsible widgets are enabled.
tl-PH: Itinatakda kung ang mga widget sa footer ay binuksan o isinara bilang default sa mobile pagkatapos ng pag-load ng page. Naaangkop kung naka-enable ang mga collapsible na widget.

en: Settings
tl-PH: Mga setting

en: Settings Saved
tl-PH: Na-save ang Mga Setting

en: Settings for main menu in header
tl-PH: Mga setting para sa pangunahing menu sa header

en: Settings for site header
tl-PH: Mga setting para sa header ng site

en: Shadow Settings
tl-PH: Mga Setting ng Shadow

en: Shadow color
tl-PH: Kulay ng anino

en: Show always
tl-PH: Ipakita palagi

en: Show button with link
tl-PH: Ipakita ang button na may link

en: Show categories
tl-PH: Ipakita ang mga kategorya

en: Show date
tl-PH: Ipakita ang petsa

en: Show description
tl-PH: Ipakita ang paglalarawan

en: Show discount price
tl-PH: Ipakita ang presyo ng diskwento

en: Show featured image
tl-PH: Ipakita ang itinatampok na larawan

en: Show header over content
tl-PH: Ipakita ang header sa nilalaman

en: Show icon
tl-PH: Ipakita ang icon

en: Show image
tl-PH: Ipakita ang larawan

en: Show image as icon
tl-PH: Ipakita ang larawan bilang icon

en: Show in menu
tl-PH: Ipakita sa menu

en: Show link to manage Reusable blocks in admin menu
tl-PH: Ipakita ang link upang pamahalaan ang mga magagamit muli na bloke sa menu ng admin

en: Show locations
tl-PH: Ipakita ang mga lokasyon

en: Show only on mobile
tl-PH: Ipakita lamang sa mobile

en: Show opening hours on your website.
tl-PH: Ipakita ang mga oras ng pagbubukas sa iyong website.

en: Show or hide Cluster block only on mobile screen size.
tl-PH: Ipakita o itago ang Cluster block lamang sa laki ng screen ng mobile.

en: Show preview of Announcement Bar
tl-PH: Ipakita ang preview ng Announcement Bar

en: Show transparent header without additional background settings.
tl-PH: Ipakita ang transparent na header nang walang karagdagang mga setting ng background.

en: Show website
tl-PH: Ipakita ang website

en: Simple layout
tl-PH: Simpleng layout

en: Simple settings
tl-PH: Mga simpleng setting

en: Simple settings allow you to show simple text and button in your announcements bar. Colors can be customized via WordPress customizer.
tl-PH: Nagbibigay-daan sa iyo ang mga simpleng setting na magpakita ng simpleng text at button sa iyong bar ng mga anunsyo. Maaaring i-customize ang mga kulay sa pamamagitan ng WordPress customizer.

en: Simple text styles
tl-PH: Mga simpleng istilo ng teksto

en: Simplified typography styles for blog posts pages
tl-PH: Mga pinasimpleng istilo ng palalimbagan para sa mga pahina ng mga post sa blog

en: Single color
tl-PH: Isang kulay

en: Single color overlay
tl-PH: Iisang kulay na overlay

en: Sizes for Content, Wide and Fullwidth layout types used in design.
tl-PH: Mga Laki para sa Content, Wide at Fullwidth na mga uri ng layout na ginagamit sa disenyo.

en: Skip number of posts from start
tl-PH: Laktawan ang bilang ng mga post mula sa simula

en: Small
tl-PH: Maliit

en: Small size
tl-PH: Maliit na sukat

en: Space around logo
tl-PH: Space sa paligid ng logo

en: Space around menu button
tl-PH: Puwang sa paligid ng pindutan ng menu

en: Spacer height in
tl-PH: Taas ng spacer sa

en: Spacer settings
tl-PH: Mga setting ng spacer

en: Spacing Settings
tl-PH: Mga Setting ng Spacing

[ctx: post type singular name]
en: Special Page
tl-PH: Espesyal na Pahina

[ctx: admin menu]
en: Special Pages
tl-PH: Mga Espesyal na Pahina

[ctx: post type general name]
en: Special Pages
tl-PH: Mga Espesyal na Pahina

en: Special container that is always on full width if there is no sidebar or columns. You can insert there other blocks and set container background.
tl-PH: Espesyal na lalagyan na laging nasa buong lapad kung walang sidebar o column. Maaari kang magpasok doon ng iba pang mga bloke at magtakda ng background ng lalagyan.

en: Special page updated.
tl-PH: Na-update ang espesyal na pahina.

en: Special pages list
tl-PH: Listahan ng mga espesyal na pahina

en: Special pages list navigation
tl-PH: Pag-navigate sa listahan ng mga espesyal na pahina

en: Sticky header on desktop
tl-PH: Malagkit na header sa desktop

en: Sticky header on mobile
tl-PH: Malagkit na header sa mobile

en: Sticky header settings
tl-PH: Mga setting ng sticky header

en: Sticky posts first
tl-PH: Mga malagkit na post muna

en: Styles
tl-PH: Mga istilo

en: Subtitle color
tl-PH: Kulay ng subtitle

en: Sunday
tl-PH: Linggo

en: Table subtitle
tl-PH: Subtitle ng talahanayan

en: Table title
tl-PH: Pamagat ng talahanayan

en: Tag description
tl-PH: Paglalarawan ng tag

en: Tehre was an error with downloading layout
tl-PH: Ang Tehre ay isang error sa pag-download ng layout

en: Text Font
tl-PH: Font ng Teksto

en: Text alignment
tl-PH: Pag-align ng teksto

en: Text color
tl-PH: Kulay ng teksto

en: Text color in custom header.
tl-PH: Kulay ng text sa custom na header.

en: Text displayed in the Infobar. It can contain HTML formatting such as URLs to link to your terms or privacy policy.
tl-PH: Ipinapakita ang teksto sa Infobar. Maaari itong maglaman ng HTML formatting gaya ng mga URL na i-link sa iyong mga tuntunin o patakaran sa privacy.

en: Text displayed on the button in announcements bar. Leave empty to hide the button.
tl-PH: Ipinapakita ang text sa button sa announcements bar. Iwanang walang laman upang itago ang button.

en: Text displayed on the button. If no text is specified, X sign will be used to close Infobar.
tl-PH: Ipinapakita ang teksto sa pindutan. Kung walang tinukoy na teksto, X sign ang gagamitin upang isara ang Infobar.

en: Text of announcement
tl-PH: Teksto ng anunsyo

en: Thank you for activating Citadela Pro.
tl-PH: Salamat sa pag-activate ng Citadela Pro.

note: translators: %s plugin's name
en: The %s plugin could not be activated. It is not compatible with the current active theme.
tl-PH: Hindi ma-activate ang %s plugin. Hindi ito tugma sa kasalukuyang aktibong tema.

en: The Citadela Layout requires these plugins. The required plugins will be installed and activated automatically. In case you don't have access to one of the plugins, some pages might be incomplete.
tl-PH: Ang Citadela Layout ay nangangailangan ng mga plugin na ito. Ang mga kinakailangang plugin ay mai-install at awtomatikong isaaktibo. Kung sakaling wala kang access sa isa sa mga plugin, maaaring hindi kumpleto ang ilang page.

en: The content could not be imported.
tl-PH: Hindi ma-import ang nilalaman.

en: The process can take anywhere between 30 seconds to 30 minutes depending on the size of the Layout package and speed of connection (mainly due to downloading demo images).
tl-PH: Maaaring tumagal ang proseso kahit saan sa pagitan ng 30 segundo hanggang 30 minuto depende sa laki ng Layout package at bilis ng koneksyon (pangunahin dahil sa pag-download ng mga demo na larawan).

en: Theme Layout
tl-PH: Layout ng Tema

en: There was an error with installing plugins
tl-PH: Nagkaroon ng error sa pag-install ng mga plugin

en: Thick borders
tl-PH: Makapal na hangganan

en: Thin
tl-PH: Manipis

en: Thin borders
tl-PH: Manipis na mga hangganan

note: translators: 1. Start html anchor tag, 2. End html anchor tag
en: This setting defines whether to use our Citadela styles in %1$sThe Events Calendar%2$s plugin or use the plugin's styles.
tl-PH: Tinutukoy ng setting na ito kung gagamitin ang aming mga istilo ng Citadela sa %1$sThe Events Calendar%2$s plugin o gagamitin ang mga istilo ng plugin.

en: Thursday
tl-PH: Huwebes

en: Tile Horizontally
tl-PH: Tile Pahalang

en: Tile Vertically
tl-PH: Tile Patayo

en: Title
tl-PH: Pamagat

en: Title color
tl-PH: Kulay ng pamagat

en: Titles Font
tl-PH: Font ng mga Pamagat

en: Titles Style
tl-PH: Estilo ng mga Pamagat

en: To edit the image, you need permission to upload media.
tl-PH: Upang i-edit ang larawan, kailangan mo ng pahintulot na mag-upload ng media.

en: Top
tl-PH: Nangunguna

[ctx: position]
en: Top
tl-PH: Nangunguna

en: Top Left
tl-PH: Kaliwa sa itaas

en: Top Right
tl-PH: Kanan sa itaas

en: Tracking privacy
tl-PH: Pagsubaybay sa privacy

en: Transparent header
tl-PH: Transparent na header

en: Tueasday
tl-PH: Martes

en: Tuesday
tl-PH: Martes

en: Turn on Announcements bar functionality
tl-PH: I-on ang functionality ng Announcements bar

en: Turn on Comments extension functionality
tl-PH: I-on ang pagpapagana ng extension ng Mga Komento

en: Type
tl-PH: Uri

en: Type for search...
tl-PH: Mag-type para sa paghahanap...

en: Upload an image file or pick one from your media library.
tl-PH: Mag-upload ng image file o pumili ng isa mula sa iyong media library.

en: Uploaded ZIP file is not Citadela Layout package or it is old incompatible Layout package. Please download the newest package from your AitThemes account.
tl-PH: Ang na-upload na ZIP file ay hindi Citadela Layout package o ito ay lumang hindi tugmang Layout package. Paki-download ang pinakabagong package mula sa iyong AitThemes account.

en: Uploading&#8230;
tl-PH: Ina-upload…

en: Urls from editor comment text will be removed. Applied for user roles with edit post capability like Contributor and higher.
tl-PH: Aalisin ang mga url mula sa text ng komento ng editor. Inilapat para sa mga tungkulin ng user na may kakayahan sa pag-edit ng post tulad ng Contributor at mas mataas.

en: Urls from guest comment text will be removed
tl-PH: Aalisin ang mga url mula sa text ng komento ng bisita

en: Urls from non-editor comment text will be removed. Applied for user roles without edit post capability like Subscriber.
tl-PH: Aalisin ang mga url mula sa text ng komentong hindi editor. Inilapat para sa mga tungkulin ng user na walang kakayahan sa pag-edit ng post tulad ng Subscriber.

en: Use Citadela styles
tl-PH: Gumamit ng mga istilo ng Citadela

en: Use Infobar on your website
tl-PH: Gamitin ang Infobar sa iyong website

en: Use custom header
tl-PH: Gumamit ng custom na header

en: Use custom width settings
tl-PH: Gumamit ng mga custom na setting ng lapad

en: Use default font
tl-PH: Gumamit ng default na font

en: Use default font weight
tl-PH: Gumamit ng default na timbang ng font

en: Use responsive options
tl-PH: Gumamit ng mga opsyong tumutugon

en: Using font size from theme design.
tl-PH: Paggamit ng laki ng font mula sa disenyo ng tema.

en: Using letter spacing from theme design.
tl-PH: Paggamit ng letter spacing mula sa disenyo ng tema.

en: Using line height from theme design.
tl-PH: Paggamit ng taas ng linya mula sa disenyo ng tema.

en: View Demo
tl-PH: Tingnan ang Demo

en: View layouts
tl-PH: Tingnan ang mga layout

en: View more
tl-PH: Tingnan ang higit pa

en: Visibility on mobile
tl-PH: Visibility sa mobile

en: We keep your email so we can communicate with you about our product and services. For further details please see <a href="#">our privacy policy</a>.
tl-PH: Iniingatan namin ang iyong email upang makipag-ugnayan kami sa iyo tungkol sa aming produkto at serbisyo. Para sa karagdagang mga detalye mangyaring tingnan <a href="#">ang aming patakaran sa privacy</a> .

en: We keep your name so we can communicate with you about our product and services. For further details please see <a href="#">our privacy policy</a>.
tl-PH: Pinapanatili namin ang iyong pangalan para makausap ka namin tungkol sa aming produkto at serbisyo. Para sa karagdagang mga detalye mangyaring tingnan <a href="#">ang aming patakaran sa privacy</a> .

en: We keep your website URL so we can communicate with you about our product and services. For further details please see <a href="#">our privacy policy</a>.
tl-PH: Pinapanatili namin ang URL ng iyong website upang makipag-ugnayan kami sa iyo tungkol sa aming produkto at serbisyo. Para sa karagdagang mga detalye mangyaring tingnan <a href="#">ang aming patakaran sa privacy</a> .

en: We're importing the Layout package...
tl-PH: Ini-import namin ang Layout package...

note: translators: 1. url to upgrading guide, 2. plugin's name
en: We've noticed that you're running an outdated version of PHP which is no longer supported, therefore <em>the plugin was deactivated</em>. Make sure your site is fast and secure, by <a href='%1$s'>upgrading PHP to the latest version</a>. Minimal requirement for %2$s is <strong>PHP 5.6.20</strong>.
tl-PH: Napansin namin na nagpapatakbo ka ng lumang bersyon ng PHP na hindi na suportado, kaya <em>na-deactivate ang plugin</em> . Tiyaking mabilis at secure ang iyong site, sa pamamagitan ng pag- <a href='%1$s'>upgrade ng PHP sa pinakabagong bersyon</a> . Ang pinakamababang kinakailangan para sa %2$s ay <strong>PHP 5.6.20</strong> .

note: translators: 1. url to upgrading guide, 2. plugin's name
en: We've noticed that you're running an outdated version of WordPress, therefore <em>the plugin was deactivated</em>. Make sure your site is secure and up to date, by <a href='%1$s'>updating WordPress to the latest version</a>. Minimal requirement for %2$s is <strong>WordPress 5.2</strong>.
tl-PH: Napansin namin na nagpapatakbo ka ng lumang bersyon ng WordPress, kaya <em>na-deactivate ang plugin</em> . Tiyaking secure at napapanahon ang iyong site, sa pamamagitan ng pag- <a href='%1$s'>update ng WordPress sa pinakabagong bersyon</a> . Ang pinakamababang kinakailangan para sa %2$s ay <strong>WordPress 5.2</strong> .

en: Website URL field
tl-PH: Field ng URL ng website

en: Wednesday
tl-PH: Miyerkules

en: Wide
tl-PH: Malapad

en: Wide size
tl-PH: Malawak na sukat

en: Wide size width
tl-PH: Malawak na laki ng lapad

en: Widgets area in footer can be opened or closed on mobile.
tl-PH: Ang lugar ng mga widget sa footer ay maaaring buksan o isara sa mobile.

en: Width Settings
tl-PH: Mga Setting ng Lapad

en: With advanced settings you have full control over html and styles for your announcements bar.
tl-PH: Sa mga advanced na setting mayroon kang ganap na kontrol sa html at mga istilo para sa iyong bar ng mga anunsyo.

en: You can import any of the available Citadela Layouts.
tl-PH: Maaari kang mag-import ng alinman sa magagamit na Mga Layout ng Citadela.

en: Your comments help us to improve our products and services so we keep recording them. We use the comment also for future reference. For further details please see <a href="#">our privacy policy</a>.
tl-PH: Ang iyong mga komento ay nakakatulong sa amin na mapabuti ang aming mga produkto at serbisyo upang patuloy naming i-record ang mga ito. Ginagamit din namin ang komento para sa sanggunian sa hinaharap. Para sa karagdagang mga detalye mangyaring tingnan <a href="#">ang aming patakaran sa privacy</a> .

en: Your current content will be deleted
tl-PH: Ang iyong kasalukuyang nilalaman ay tatanggalin

en: ZIP files
tl-PH: ZIP file

en: button text
tl-PH: teksto ng pindutan

[ctx: Uploader: Drop Layout package here - or - Select Layout package]
en: or
tl-PH: o

en: read more text
tl-PH: magbasa pa ng text
